CHỢ PHAN THIẾT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Những điều chú ý để mặc quần jeans đẹp, chuẩn men

Go down

Những điều chú ý để mặc quần jeans đẹp, chuẩn men Empty Những điều chú ý để mặc quần jeans đẹp, chuẩn men

Bài gửi by Admin 1/11/2016, 21:48

Những điều phải chú ý để mặc chiếc quần jean nam chuẩn hơn
Không chỉ dễ chịu, dễ sử dụng, quần jean nam còn rất đặc biệt, giúp cho phái mạnh trở nên chuẩn mực, khỏe khoắn và hợp mốt hơn. Đây là loại quần cần thiết mà nam giới có thể chọn mà không cần phải lo lắng suy tư quá nhiều. Tuy vậy, vẫn có một số điểm cần lưu tâm để có thể giúp các anh mặc quần jean nam đẹp sành điệu, thanh lịch và thu hút hơn.
Ghi nhớ những lưu ý nhỏ sau đây có thể giúp ích khá nhiều mỗi lúc các chàng trai muốn diện quần jean khi ra ngoài đấy!
Chọn cho thích hợp hoàn cảnh

Nếu có 1 buổi picnic hay đi café, đi vui chơi cùng với bè bạn thì bạn có thể tùy ý diện những chiếc quần jean cá tính theo style lịch sự hay bùi bụi đều được. Tuy thế, nếu nơi làm việc của bạn có môi trường trẻ trung và thoải mái thì bạn hãy chọn lựa cho mình một quần jean nam trơn, sắc đậm vừa rất thanh lịch nhưng lại không kém phần khỏe khoắn. Bên cạnh đó, bạn cũng hãy chú ý đến cả việc phối quần jean với đôi giày nữa. Một chiếc chiếc quần jean nam có kiểu đứng, hơi ôm (slim-fit) sẽ hợp với giày sneaker, Tây hoặc boot.
Chọn kiểu dáng
Đa phần thì mọi chiếc quần jean nam ống hơi rộng từ phần đầu gối thường hay hợp với nhiều tạng người. Còn với một số quý ông có thân hình mảnh khảnh sẽ thích hợp với dáng quần jeans ôm sát từ eo đến mắt cá chân. Những quần jean form rộng lại rất thích hợp với người có vóc dáng trung bình hay khỏe khoắn 1 chút. Với những người yêu thích sự đơn giản thì hãy chọn quần jean ống đứng cho mình.
Chọn mẫu mài (wash)

Với các anh chàng có tính trầm, thì lựa chọn những quần jean được giặt đá (stone wash) và mang màu xanh thẫm là một điển hình. Đây là các thiết kế cổ điển và có thể mix với nhiều loại quần áo. Trang bị một vài quần jean mẫu kinh điển trong tủ quần áo của mình là một ý tưởng tuyệt vời vì bạn có thể an tâm rằng chúng sẽ không bao giờ lỗi mốt đâu.
Cân nhắc độ dài với giày
Lựa chọn 1 đôi giày phù hợp với quần jean cũng là vấn đề mà bạn nên coi trọng. Những quần jean ống đứng và có độ rộng dễ chịu thường hợp với những đôi giày thể thao. Còn jeans ống rộng từ phần gối sẽ kết hợp hoàn mỹ hơn với những đôi giày lịch sự và boot cổ thấp. Trong khi đó, nếu bạn yêu thích những form quần jean nam ôm sát (skinny jeans hay slim-fit) thì các đôi giầy vải hay sneaker sẽ là chọn lựa hợp lý.

Xem thêm các mẫu quần jeans nam : http://thoitrangphaimanh.vn/shop/quan-jean-nam
Mong rằng với những thông tin hữu ích trên có thể hỗ trợ bạn tự tin ra phố với quần jean nam của mình. Bạn không cần phải quá chạy theo mốt, vấn đề quan trọng là quần jean đó vừa vặn với bạn và hợp với sở thích, phong cách và con người của bạn. Thời trang cũng có thể giúp bạn thể hiện mình là ai và tạo ra điểm nhấn riêng biệt, ấn tượng của bạn đối với những người mà bạn gặp gỡ. Hãy luôn luôn cập nhật xu hướng nhưng không nhất thiết phải quá phụ thuộc nó các bạn nhé!

vnads, 9/8/16 #1

Admin
Admin

https://chophanthiet.forumvi.com

- Similar topics